Bếp từ dương Rapido RI3000KP
Mã sản phẩm: RI3000KP CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: RAPIDO
Tình trạng:
  • Thiết kế dương tiện lợi thích hợp với nhiều kiểu bếp
  • Điều khiển cảm ứng kết hợp núm vặn hiện đại
  • Màn hình LED hiển thị
  • Kính cường lực chịu nhiệt cao cấp
  • 9 cấp độ công suất
  • 2 vùng bếp nấu công suất 2000W + 2000W
  • Chức năng hẹn giờ
  • Chế độ an toàn tự động ngắt
Giá niêm yết: 3.900.000₫ Giá bán: 2.730.000₫ Tiết kiệm: 1.170.000₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Thông số kỹ thuật:
  • Model: RI3000KP
  • Công suất (W): 2000+2000 (đồng thời không quá 3000W)
  • 9 mức công suất
  • Kích thước: Dài 555 x Sâu 320 x Dày 63 mm
  • Khối lượng: 7,5kg
  • Sản xuất tại Việt Nam
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Màn hình LED hiển thị
Kính cường lực có khả năng chịu sốc nhiệt lên tới 500 độ C. An toàn tuyệt đối với người sử dụng
9 cấp độ công suất
2 vùng bếp nấu công suất 2000W + 2000W (Công suất đồng thời không quá 3000W)