Bếp hồng ngoại đơn Rapido RC2000ES
Mã sản phẩm: RC2000ES CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: RAPIDO
Tình trạng:
  • Điều khiển cảm ứng
  • Công suất 2000W
  • Màn hình hiển thị 4 số
  • Tự động bảo vệ khi điện áp quá cao/quá thấp
  • Điều khiển đơn giản dễ sử dụng
  • Bộ phận gia nhiệt cấu tạo từ hợp kim quý như Ni, Cr hiệu suất cao.
  • Bảo hành 1 năm
Giá niêm yết: 1.030.000₫ Giá bán: 721.000₫ Tiết kiệm: 309.000₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Thông số kỹ thuật:
  • Model: RC2000ES
  • Điều khiên cảm ứng
  • Điện áp (V/Hz): 220/50
  • Công suất (W): 2000W
  • Kích thước: 310mm x 85mm x 395mm