Bếp từ Đơn Rapido RI2000ES
Mã sản phẩm: RI2000ES CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: RAPIDO
Tình trạng:
Thương hiệu: RAPIDO
Xuất xứ thương hiệu: Đức
Giá niêm yết: 1.200.000₫ Giá bán: 840.000₫ Tiết kiệm: 360.000₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Mô tả chung:
  • Điều khiển cảm ứng
  • Công suất 2000W
  • Màn hình hiển thị 4 số, hẹn giờ
  • Tự động tắt khi không có nồi hoặc nồi bị cháy
  • Tự động bảo vệ khi điện áp quá cao/quá thấp
  • Điều khiển đơn giản dễ sử dụng
  • Lõi bếp bằng đồng nguyên chất, hiệu suất cao, linh kiện điện tử Siements IGBT 20A.
Thông tin chi tiết:
Model: RI2000ES
Điệp áp: 220V-50Hz
Công suất: 2000W
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Mẫu mã sang trọng, đẹp mắt
Công suất 2000W
Bếp từ đơn Rapido RI2000ES trang bị công suất hoạt động 2000W cho khả năng truyền nhiệt nhanh, rút ngắn thời gian nấu nướng, tạo nên sự nhẹ nhàng và tiện lợi cho chị em nội trợ.