Nắp Rửa Điện Tử Washlet TOTO TCF4732A (W5)
Mã sản phẩm: TCF4732A CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: TOTO
Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: Theo quy định của nhà sản xuất
  • Công nghệ sản xuất: Nhật Bản
  • Vận chuyển: Miễn phí nội thành Hà Nội.
  • Lắp đặt: Hỗ trợ lắp đặt - Chi phí thỏa thuận.
Giá niêm yết: 36.890.000₫ Giá bán: 30.249.800₫ Tiết kiệm: 6.640.200₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Thông số kỹ thuật nắp Washlet TOTO TCF4732A
  • Thiết kế: Thân chữ D, điều khiển từ xa
  • Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
  • Nguồn điện: 220V/50/60Hz 410W
  • Vật liệu : Nhựa
  • Màu sắc : Màu trắng
  • Xuất xứ : Malayxia
Tính năng nắp rửa điện tử TCF4732 A (W5)
  • Nắp tự động đóng/mở khi cần sử dụng
  • Có chức năng sưởi ấm nắp ngồi
  • 02 chế độ rửa trước, rửa sau massage linh hoạt, điều chỉnh vị trí vòi rửa
  • Điều chỉnh nhiệt độ sấy, nước và bệ ngồi.
  • Tính năng khử mùi được kích hoạt tự động
  • Có bảng điều khiển từ xa (không dây) với 2 chế độ người dùng
Bản vẽ nắp bồn cầu điện tử TOTO TCF 4732 A