Bếp Điện Từ Chefs EH-MIX2000A
Mã sản phẩm: EH-MIX2000A CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: Chefs
Tình trạng:
  • Loại sản phẩm: Bếp Điện Từ
  • Hãng sản xuất: Chefs
  • Xuất Xứ: Made In Vietnam
7.590.000₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Thông số kỷ thuật:
Tính năng sản phẩm Bếp điện từ Chefs
Sử dụng đa năng với Bếp điện từ Chefs EH-MIX2000A
* Mặt kính Nippon - Made In Japan chịu nhiệt
* Mâm nhiệt Hi-light hai vòng nhiệt, Ø14/20cm, tích hợp phím chọn vòng nấu
* Mâm từ tự động nhận biết kích cỡ xoong nồi, đường kính 20cm / 2000W
* Hẹn giờ độc lập cho từng vùng nấu, thời gian hẹn đến 8.00 giờ
* Điều khiển công suất / nhiệt độ nhiều mức
* Bàn phím siêu nhạy cả khi tay ướt
* Tự động chia sẻ công suất giữa 2 bếp, max 3400W
Tính năng an toàn
* Cảnh báo nhiệt dư vùng nấu Residual heat
* Khóa an toàn trẻ em Child lock
* Tự động tắt bếp khi để quên Automatic switching off
* Tự động tắt bếp khi không có nồi ( trên bếp từ) Pot detection
* Hệ thống bảo vệ an toàn quá nhiệt, quá áp
Tính năng mặt kính
* Mặt kính liền nguyên khối, màu đen sang trọng
* Bề mặt chống trầy xước, chịu lực cao
* Khả năng chịu nhiệt lên đến 1000oC, chịu sốc nhiệt đến 800oC
*Kích thước sản phẩm (Dài - Rộng - Cao) : 690 x 420 x 80 mm
*Kích thước khoét đá: 660 x 390 mm