Bếp Từ Chefs EH-DIH2000A
Mã sản phẩm: EH-DIH2000A CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: Chefs
Tình trạng:
  • Loại sản phẩm: Bếp Từ
  • Hãng sản xuất: Chefs
  • Xuất Xứ: Made In Vietnam
7.590.000₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Thông số kỹ thuật:
Tính năng sản phẩm Bếp điện từ Chefs
  • Đun nấu siêu tiết kiệm với Bếp điện từ EH-DIH2000A
  • Mặt kính Nippon - Made In Japan chịu nhiệt
  •  Mâm từ tự động nhận biết kích cỡ xoong nồi, đường kính 20cm / 2000W
  •  Hẹn giờ độc lập cho từng vùng nấu, thời gian hẹn đến 8.00 giờ
  •  Điều khiển công suất / nhiệt độ nhiều mức
  • Bàn phím siêu nhạy cả khi tay ướt
  • Tự động chia sẻ công suất giữa 2 bếp, max 3400W
Tính năng an toàn
  • Cảnh báo nhiệt dư vùng nấu Residual heat
  • Khóa an toàn trẻ em Child lock
  • Tự động tắt bếp khi để quên Automatic switching off
  • Tự động tắt bếp khi không có nồi Pot detection
  • Hệ thống bảo vệ an toàn quá nhiệt, quá áp
  • Tính năng mặt kính
  • Mặt kính liền nguyên khối, vát cạnh, màu đen sang trọng
  • Bề mặt chống trầy xước, chịu lực cao
  • Khả năng chịu nhiệt lên đến 1000oC, chịu sốc nhiệt đến 800oC
  • Kích thước sản phẩm (Dài - Rộng - Cao) : 690 x 420 x 80 mm
  • Kích thước khoét đá: 660 x 390 mm