Vòi Lavabo Nóng Lạnh TOTO TLS02305V
Mã sản phẩm: TLS02305V CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: TOTO
Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: Theo quy định của nhà sản xuất
  • Công nghệ sản xuất: Nhật Bản
  • Vận chuyển: Miễn phí nội thành Hà Nội.
  • Lắp đặt: Hỗ trợ lắp đặt - Chi phí thỏa thuận.
Giá niêm yết: 3.590.000₫ Giá bán: 2.943.800₫ Tiết kiệm: 646.200₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Thông số vòi chậu gật gù TOTO TLS02305V nóng lạnh
  • Sản phẩm bao gồm bộ xả, không gồm ống thải chữ P
  • Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
  • Lớp mạ: Nickel Chrome
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Có thể dùng với ống thải nước chữ P: TVLF401
Tính năng vòi lavabo TOTO TLS02305 V
  • Thiết kế hiện đại hài hòa với dòng sản phẩm LB Series
  • Lớp mạ bền vững với thời gian
  • Thân van bằng đồng thau
  • Van đĩa bằng sứ chống bám cặn bẩn giúp khóa nước hoàn toàn
Bản vẽ kích thước vòi nước TOTO TLS 02305 V