Bồn nước Inox Sơn Hà 15000 – F1700
Mã sản phẩm: 15000F1700 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: Sơn Hà
Tình trạng: Còn hàng
78.890.000₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Thông số kỹ thuật
  • Tên sản phẩm: Bồn nước Inox Sơn Hà 15000F1700
  • Mã bồn nước: 15000 – F1700
  • Đường kính thân bồn: 1.700 mm
  • Chiều cao cả chân: 2.025 mm
  • Chiều rộng cả chân: 1.800 mm
  • Chiều dài bồn: 6.537 mm