Bình nóng lạnh trực tiếp Ferroli AMORE GSN 4.500W
Mã sản phẩm: Ferroli AMORE GSN-4500W CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TMG
Thương hiệu: Ferroli
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 10 năm
Xuất xứ: Ferroli- Sản xuất tại Việt Nam
Vận chuyển: Miễn phí nội thành Hà Nội
Lắp đặt: Thỏa thuận
Giá niêm yết: 2.785.000₫ Giá bán: 2.228.000₫ Tiết kiệm: 557.000₫
Liên hệ ngay để được giá tốt nhất
Mô tả
Đặc điểm nổi bật
Thông số kỹ thuật
  • Điện áp định mức (V/Hz) :220-240
  • Công suất định mức : 4500 W
  • Dòng định mức : 20.5 A
  • Nhiệt độ tối đa : 55 độ
  • Kích thước : 360x240x75 mm