Nắp Rửa Điện Tử Washlet TOTO TCF4732A (W5)
- Bảo hành: Theo quy định của nhà sản xuất
- Công nghệ sản xuất: Nhật Bản
- Vận chuyển: Miễn phí nội thành Hà Nội.
- Lắp đặt: Hỗ trợ lắp đặt - Chi phí thỏa thuận.
30.249.800₫
Giá thị trường:
36.890.000₫
Tiết kiệm:
Thông số kỹ thuật nắp Washlet TOTO TCF4732A
- Thiết kế: Thân chữ D, điều khiển từ xa
- Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Nguồn điện: 220V/50/60Hz 410W
- Vật liệu : Nhựa
- Màu sắc : Màu trắng
- Xuất xứ : Malayxia
Tính năng nắp rửa điện tử TCF4732 A (W5)
- Nắp tự động đóng/mở khi cần sử dụng
- Có chức năng sưởi ấm nắp ngồi
- Tự động phun Ewater sương làm sạch lòng bồn cầu và vòi rửa bằng cách ngăn vi khuẩn đảm bảo vệ sinh
- 02 chế độ rửa trước, rửa sau massage linh hoạt, điều chỉnh vị trí vòi rửa
- Điều chỉnh nhiệt độ sấy, nước và bệ ngồi.
- Tính năng khử mùi được kích hoạt tự động
- Có bảng điều khiển từ xa (không dây) với 2 chế độ người dùng
Bản vẽ nắp bồn cầu điện tử TOTO TCF 4732 A